“Con thích cho bạn cừu ăn, thích cưỡi ngựa”
“Con thích bạn dê, bạn lạc đà, bạn ngựa pony”
Vừa qua, các bạn học sinh Tiền Tiểu học – Khối 1 – Khối 2 đã có một chuyến dã ngoại, hòa mình với thiên nhiên, vui chơi thỏa thích tại Detrang Farm. Bạn nhỏ nào cũng thu hoạch được rất nhiều niềm vui, những trải nghiệm đáng nhớ, những bài học bổ ích tại nông trại vui vẻ này.
![🌱](https://sentiaschool.edu.vn/medias/2023/12/kham-pha-nong-trai-cung-cac-bac-nong-dan-nhi-vui-ve-2959.jpg)
![🌱](https://sentiaschool.edu.vn/medias/2023/12/kham-pha-nong-trai-cung-cac-bac-nong-dan-nhi-vui-ve-2959.jpg)
![🌱](https://sentiaschool.edu.vn/medias/2023/12/kham-pha-nong-trai-cung-cac-bac-nong-dan-nhi-vui-ve-2959.jpg)
Và rất nhiều những trải nghiệm thích mê khác mà các con ước có thêm thời gian để thử sức tiếp như cưỡi ngựa, tìm lối ra tại vườn mê cung,…
Mỗi chuyến đi là một kỉ niệm, một bài học, một lớn khôn. SenTia School mong các bạn nhỏ luôn khỏe mạnh để trải nghiệm hành trình phát triển hạnh phúc. Và giờ hãy cùng ngắm nhìn những khoảnh khắc đáng yêu của các bác nông dân nhí qua bộ ảnh dưới đây.
———-